การอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษาและเตรียมความพร้อมเพื่อรับการประเมินคุณภาพภายนอก จาก สมศ.
วันอังคารที่ 14 พฤษภาคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานพิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษาและเตรียมความพร้อม
เพื่อรับการประเมินคุณภาพภายนอก จาก สมศ. โดยมี ดร.มธุรส ประภาจันทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน และดร.อนงนาฏ อินกองงาม นักวิชาการศึกษา สำนักทดสอบทางการศึกษา
สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นวิทยากรในการอบรม ให้ผู้บริหารสถานศึกษาและครูในสังกัด
จำนวน 180 คน ณ ห้องประชุมรามาวตาร โรงเรียนพระนารายณ์
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/14-พ.ค.67-อบรมประกันคุณภาพ-1024x819.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-4-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/6-4-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-4.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-3-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-4-1024x577.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/29-1024x557.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/22-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/10-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/13-1024x683.jpg)