โครงการพัฒนาศึกษานิเทศก์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ระยะระหว่างการพัฒนา (On-site Training)
วันที่ 12-16 พฤษภาคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
มอบหมายให้ นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วยนางสาวสิรินภา ปัญญาธิกวัฒน์ นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ เข้าร่วมเป็นศึกษานิเทศก์พี่เลี้ยงและคณะทำงานโครงการพัฒนาศึกษานิเทศก์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ระยะระหว่างการพัฒนา (On-site Training) ในการนี้มี
นายสิริพงศ์ อังคสกุลเกียรติ ผู้ช่วยรัฐมนตรีประจำกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานเปิดการประชุมฯ ณ โรงแรมอิงธาร รีสอร์ท จังหวัดนครนายก
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/12-16-พ.ค.67-พัฒนาศึกษานิเทศก์-1024x819.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-5-1024x682.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-4-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/6-5.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/21-1024x682.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-2.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-2-1-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-5-1024x682.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/9-2-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/10-2-1024x683.jpg)