การอบรมเชิงปฏิบัติการให้ความรู้เกี่ยวกับการใช้สื่อเทคโนโลยีดิจิทัล ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน (OBEC Content Center)
วันพุธที่ 15 พฤษภาคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
มอบหมายให้ นางสาวพรรณราย เพิ่มพูล ศึกษานิเทศก์ เป็นวิทยากรให้ความรู้เกี่ยวกับการใช้สื่อเทคโนโลยีดิจิทัล
ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน (OBEC Content Center) เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพ
ในการจัดการเรียนการสอนและปฏิบัติงานในสถานศึกษาตามโครงการเสริมสร้างพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากร
ทางการศึกษา โดยมีคณะครูและบุคลากรโรงเรียนโคกกะเทียมวิทยาลัยเข้าร่วมการประชุม จำนวน 29 คน ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ โรงเรียนโคกกะเทียมวิทยาลัย
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-2-1024x768.png)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/66517-1024x472.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/66515-1024x472.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/66516-1024x472.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/66518-1024x472.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/66519-1024x472.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/66514-1-1024x768.jpg)