การประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาคู่มือการนิเทศส่งเสริมการพัฒนานวัตกรรมนิเทศ เสริมสร้างความเข้มแข็งด้านการนิเทศการศึกษา เครือข่ายการนิเทศขั้นพื้นฐาน ประจำเขตตรวจราชการที่ 2
วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
มอบหมายให้ นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา เข้าร่วม
การประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาคู่มือการนิเทศส่งเสริมการพัฒนานวัตกรรมนิเทศ เสริมสร้างความเข้มแข็งด้านการนิเทศ
การศึกษา เครือข่ายการนิเทศขั้นพื้นฐาน ประจำเขตตรวจราชการที่ 2 โดยมีวัตถุประสงค์หลักเพื่อพัฒนาคู่มือการนิเทศ
การศึกษา สำหรับเป็นเครื่องมือในการขับเคลื่อนการดำเนินงานพัฒนาศึกษานิเทศก์ ประจำเขตตรวจราชการที่ 2 ในการนี้มี
นายวิทยา ยางสุด ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี เป็นประธานเปิดการประชุมฯ ณ
ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/24-พ.ค.67-แผนนิเทศ-เขตตรวจราชการที่-2-1024x819.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319131-1024x682.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319132-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319138-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319133-1024x578.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319134-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319139-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319137-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319136-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15319135-1024x576.jpg)