กิจกรรมเปิดบ้านลิง
วันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย ข้าราชการ และบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมเปิดกิจกรรมเปิดบ้านลิง ในการนี้มีพระราชวิสุทธิประชานาถ (อลงกต ติกฺขปญฺโญ) เจ้าอาวาสวัดพระบาทน้ำพุ เป็นประธานในพิธีเปิด ณ วัดพระบาทน้ำพุ จังวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6373-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6377-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6386-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6393-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6397-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6398-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6399-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6402-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6434-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6458-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6460-1024x683.jpg)