ดำเนินการให้คำปรึกษา แนะนำ ก่อนเข้ารับการประเมินเพื่อคัดเลือกโรงเรียนต้นแบบลูกเสือ สู่ศตวรรษที่ 21
วันจันทร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานกรรมการที่ปรึกษา พร้อมด้วย คณะกรรมการที่ปรึกษา ดำเนินการให้คำปรึกษา แนะนำ ผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร (ครั้งที่ 2) ก่อนเข้ารับการประเมินเพื่อคัดเลือกโรงเรียนต้นแบบลูกเสือ สู่ศตวรรษที่ 21 ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ โรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร อำเภอสระโบสถ์ จังหวัดลพบุรี โดยมีนางอารีย์ คนซื่อ ผู้อำนวยการโรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร ให้การต้อนรับ
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/427760634_407982235066226_7061205470819464402_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/427765845_407982098399573_7277121381432304188_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/427771150_407982141732902_113709768925314055_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/427780577_407981715066278_7401401636185131015_n-1024x548.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/427781244_407982351732881_7198822230409402369_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/427800815_407981345066315_5229913617421364563_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/427821789_407981201732996_565398701223624823_n-1024x768.jpg)