ร่วมแสดงความยินดี นายประยงค์ สารภูมิ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระแก้ว
วันพฤหัสบดีที่ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นางสาวสุวกัญจน์ หงษ์สิงห์ทอง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ ร่วมแสดงความยินดี กับ นายประยงค์ สารภูมิ เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระแก้ว ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระแก้ว อำเภอเมืองสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-8-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-7-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/5-6-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/6-11-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/7-7-1024x761.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/8-5-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-2-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/10-2-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/12-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/13-1024x774.jpg)