ร่วมแสดงความยินดี นายอุทัย คำสีหา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1
วันพฤหัสบดีที่ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2566 เวลา10.00น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นางสาวสุวกัญจน์ หงษ์สิงห์ทอง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ ร่วมแสดงความยินดี กับ นายอุทัย คำสีหา เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 อำเภอเมืองสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-10-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-9-1024x878.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/5-8-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/6-13-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/7-8-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/8-7-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-3-1024x445.jpg)