กิจกรรมน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพล อดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันนวมินทรมหาราช 13 ตุลาคม 2566
วันศุกร์ที่13 ตุลาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวเนตรศิริญญา จารีย์วรทย์ นักทรัพยากรบุคคล และนางสาวปัณณ์รัศม์ ยศวัฒนะกุล เจ้าหน้าที่ธุรการ เข้าร่วมกิจกรรมน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพล อดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันนวมินทรมหาราช 13 ตุลาคม 2566 โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธาน ในการนี้มี ข้าราชการและประชาชนชาวจังหวัดลพบุรีทุกหมู่เหล่า เข้าร่วมกิจกรรม ณ เขื่อนป่าสักชลสิทธิ์ อำเภอพัฒนานิคม จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-10-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-9-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-11-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-10-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/5-9-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/6-14-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/10-3-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/13-1-1024x768.jpg)