เข้าร่วมพิธีเปิดการอบรมเชิงปฎิบัติการเลขคณิตคิดเร็วด้วยเวทคณิต
วันเสาร์ที่ 14 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวสุวกัญจน์ หงษ์สิงห์ทอง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมพิธีเปิดการอบรมเชิงปฎิบัติการเลขคณิตคิดเร็วด้วยเวทคณิตโดยมี นายปรัชญา เปปะตัง รองผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานการอบรม ณ ห้องประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-11-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-10-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-12-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-11-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/7-9-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-4-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/10-4-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/11-1-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/12-1-1024x575.jpg)