ประชุมคณะกรรมการบริหารอัตรากำลังในสถานศึกษา ระดับเขตพื้นที่การศึกษา
วันอังคารที่ 24 ตุลาคม 2566 เวลา 08.00 น. 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารอัตรากำลังในสถานศึกษา ระดับเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี และคณะกรรมการที่ได้รับแต่งตั้ง เข้าร่วมประชุมเพื่อวางแผนการจัดสรรอัตราว่างจากผลการเกษียณอายุราชการของข้าราชกรครูและบุคลากรทางการศึกษา เมื่อสิ้นปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 และเกลี่ยอัตรากำลังข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ใน ณ ห้องประชุมใหญ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-1-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-2-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-003-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-03-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-5-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-6-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-7-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-9-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อัตรากำลัง-10-1024x575.jpg)