ประชุมงานวิ่ง“ก้าวด้วยรัก”อัพเดทสถานการณ์และภาพรวมการจัดงานวิ่ง ครั้งที่ 2
วันอังคารที่ 24 ตุลาคม 2566 เวลา 13.00 น. 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมประชุมงานวิ่ง“ก้าวด้วยรัก”อัพเดทสถานการณ์และภาพรวมการจัดงานวิ่งครั้งที่ 2 โดยมี พระราชวิสุทธิประชานาถ (อลงกต ติกฺขปญฺโญ) เป็นประธานการประชุม ณ ใจฟ้าฟาร์ม อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-12.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-11-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-14-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-13-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/5-11-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/6-16-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/11-3-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/13-2-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/15-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/16-1-1024x575.jpg)