พิธีถวายพวงมาลาสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปี 2566
วันจันทร์ที่ 23 ตุลาคม 2566 เวลา 07.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวชนาพร เคลือบคล้าย นักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ พร้อมด้วย นางสาวนจนา มุกดาลอย นักวิชาการเงินและบัญชี เข้าร่วมพิธีพิธีถวายพวงมาลาสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปี 2566 โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธี
ณ บริเวณพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว หน้าศาลากลางจังหวัดลพบุรี อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-13.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-12-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/5-10-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/6-15-1024x912.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/7-10-1024x810.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/8-8-1024x644.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-5-1024x705.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/10-5-1024x530.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/12-3-1024x534.jpg)