การอบรมเชิงปฏิบัติการจัดทำหลักสูตรสถานศึกษาและการจัดทำบันทึกข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) โรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร
วันที่ 24 ตุลาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัเการศึกษา เป็นวิทยากร การอบรมเชิงปฏิบัติการจัดทำหลักสูตรสถานศึกษาและการจัดทำบันทึกข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) ให้แก่ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ของโรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร โดยมีนางอารีย์ คนซื่อ ผู้อำนวยการโรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร เป็นประธานเปิดการอบรม ณ ห้องประชุมสุวัฒน์จันทโชติ โรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-13-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-12.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-15-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-14-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/5-12-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/6-17-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/7-11-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/8-9-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-6-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/10-6-1024x768.jpg)