ประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงาน นายอำเภอ และผู้บริหาร อปท. จังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 10/2566
วันจันทร์ที่ 30 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายศุกศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงาน นายอำเภอ และผู้บริหาร อปท. จังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 10/2566 ในการนี้มี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมทานตะวัน ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมกรมการจังหวัด-1-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมกรมการจังหวัด-2-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมกรมการจังหวัด-3-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมกรมการจังหวัด-4-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมกรมการจังหวัด-5-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมกรมการจังหวัด-6-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมกรมการจังหวัด-7-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมกรมการจังหวัด-8-1024x575.jpg)