ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมติดตาม เยาวชนผู้รับทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ เพื่อเยาวชน ในพระบรมราชินูปถัมภ์ของจังหวัดลพบุรี
วันศุกร์ที่ 25 สิงหาคม 2566 ดร.อัจฉรา ช่วยนุ่ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นายศรุต หรั่งแร่ นักจิตวิทยาโรงเรียนฯ ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมติดตาม เยาวชนผู้รับทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ เพื่อเยาวชน ในพระบรมราชินูปถัมภ์ของจังหวัดลพบุรี นักเรียนโรงเรียนชัยบาดาลวิทยา โดยมีนางสุวจี ศิริปัญโญ ประธานแม่บ้านมหาดไทยจังหวัดลพบุรี นางเพชรรัตน์ เลิศรัตน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี นำคณะในการตรวจเยี่ยม พร้อมด้วยส่วนราชการภายในจังหวัดลพบุรี ในการนี้มี นางณัฏฐิณี หอมจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนชัยบาดาลวิทยา คณะครู ให้การต้อนรับและร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมในครั้งนี้ด้วย