การประชุมเตรียมการและติดตามความก้าวหน้า เพื่อรับมอบนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
วันอังคาร ที่ 31 ตุลาคม 2566 เวลา 15.00น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานในการประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมและติดตามความก้าวหน้า เพื่อรับมอบนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน จากดร.ธีร์ ภวังคนันท์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในวันที่ 3 พฤศจิกายน 2566 โดยมี ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ นายธีรสิทธิ์ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ผู้อำนวยการและตัวแทนกลุ่ม/หน่วยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/เตรียมรับท่านธีย์-1-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/เตรียมรับท่านธีย์-2-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/เตรียมรับท่านธีย์-3-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/เตรียมรับท่านธีย์-10-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/เตรียมรับท่านธีย์-11-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/เตรียมรับท่านธีย์-12-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/เตรียมรับท่านธีย์-13-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/เตรียมรับท่านธีย์-14-1024x575.jpg)