การอบรมเชิงปฏิบัติการจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โรงเรียนพระนารายณ์
วันที่ 26 ตุลาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัเการศึกษา เป็นวิทยากร การอบรมเชิงปฏิบัติการจัดทำแผนปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ให้แก่ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ของโรงเรียนพระนารายณ์ โดยมีนางกาญจนา บุญคง ผู้อำนวยการโรงเรียนพระนารายณ์เป็นประธานเปิดการอบรม ณ ห้องประชุมพุทธนวมินทร์ โรงเรียนพระนารายณ์
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/8-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/10-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/12-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/16-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/17-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/18-1024x683.jpg)