ติดตามและเตรียมความพร้อมของสถานที่ ในการจัดการประชุมผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา เพื่อขับเคลื่อนนโยบายการศึกษาของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
วันพุธที่ 1 พฤศจิกายน 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ติดตามและเตรียมความพร้อมของสถานที่ ในการจัดการประชุมผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา เพื่อขับเคลื่อนนโยบายการศึกษาของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยมี นางสาวสุวกัญจน์ หงษ์สิงห์ทอง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ นายธรรมวิทย์ ธรรมพิธี ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลวิทยาลัย ร่วมติดตามและดำเนินการเตรียมความพร้อมฯ ณ หอประชุมพิบูลสงคราม โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ดูสถานที่-1-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ดูสถานที่-2-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ดูสถานที่-3-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ดูสถานที่-4-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ดูสถานที่-5-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ดูสถานที่-6-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ดูสถานที่-7-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ดูสถานที่-8-1024x575.jpg)