รับชมรายการสพฐ.ขอมาเล่า ครั้งที่ 2 และประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
วันพฤหัสบดี ที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ผู้อำนวยการและตัวแทนกลุ่ม/หน่วยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี รับชมรายการสพฐ.ขอมาเล่า ครั้งที่ 2 และประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/สพฐ.2-1.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/สพฐ.2-2-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/สพฐ.2-3-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/สพฐ.2-12-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/สพฐ.2-13-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/สพฐ.2-14-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/สพฐ.2-15-1024x575.jpg)