เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ”หลักสูตรพัฒนาสมรรถนะครูสู่มืออาชีพ”
วันเสาร์ที่ 4 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ”หลักสูตรพัฒนาสมรรถนะครูสู่มืออาชีพ”ภายใต้ ความร่วมมือทางวิชาการมหาวิทยาลัยราชภัฎ 38 แห่ง ในModuleที่1 : การพัฒนาและปลูกฝังจิตวิญญาณความเป็นครูให้มีความรักชาติศาสน์ กษัตริย์ ณ ห้องประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พิธีเปิด-1-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พิธีเปิด-2-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พิธีเปิด-3-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พิธีเปิด-4-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พิธีเปิด-5-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พิธีเปิด-6-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พิธีเปิด-7-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พิธีเปิด-8-1024x575.jpg)