การจัดทำบันทึกช้อตกลงในการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา และ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมการจัดทำบันทึกข้อตกลงในการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา และตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา โดยมี นายวิทยา ยางสุด ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี เป็นประธานกรรมการบริหารเขตพื้นที่การศึกษากลุ่มพื้นที่การศึกษาประจำเขตตรวจราชการที่ 2 ในการจัดทำบันทึกข้อตกลงในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/01-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-2-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-4-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-5-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-6-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-7-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-11-1024x394.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-12-1024x684.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-13-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ลงนามMOU-14-1024x575.jpg)