ร่วมพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทาน ประจําปี 2566
วันศุกร์ ที่ 17 พฤศจิกายน 2566 เวลา10.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นางสาวสุวกัญจน์ หงส์สิงห์ทอง นักจัดการทั่วไปปฎิบัติการ ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ และนางสาวกาญจนาทิพย์ หนูภัยยันต์ นักประชาสัมพันธ์ปฎิบัติการ ร่วมพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทาน ประจําปี 2566 โดยมี ว่าที่ร้อยตรีธนุ วงษ์จินดา เลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา รักษาราชการแทน เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานในพิธี ณ วัดพญาภู พระอารามหลวง ตําบลในเวียง อําเภอเมืองน่าน จังหวัดน่าน
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_6817-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_6861-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_6876-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_6883-1024x575.jpg)