“ร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้าข่าว สพฐ.” ครั้งที่5 และประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี”
วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น. นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้าข่าว สพฐ.” ซึ่งส่งสัญญาณจากส่วนกลาง สพฐ. เพื่อนำนโยบายลงสู่การปฏิบัติ ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พฤหัสเช้า-11.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พฤหัสเช้า-10-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พฤหัสเช้า-12-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พฤหัสเช้า-13-1024x497.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พฤหัสเช้า-14-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พฤหัสเช้า-15-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/11/พฤหัสเช้า-16-1024x575.jpg)