ดำเนินการพิจารณาคัดเลือกเด็กและเยาวชนดีเด่น ประจำปี 2567 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
วันอังคารที่ 12 กันยายน 2566 เวลา 15.00 น. ดร.อัจฉรา ช่วยนุ่ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานกรรมการ ในการดำเนินการพิจารณาคัดเลือกเด็กและเยาวชนดีเด่น ประจำปี 2567 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี โดยมี นายเนลวัฒก์ กิ่งสุวรรณ์พงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเบิกวิทยาคม และนางสาวสุวกัญจน์ หงษ์สิงห์ทอง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ ร่วมเป็นคณะกรรมการฯ เพื่อคัดเลือกนักเรียนที่มีคุณสมบัติตรงตามหลักเกณฑ์ โดยมี นักเรียนที่เข้ารับการคัดเลือก จำนวน 3 ราย ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี